Nội dung bài viết
Thu mua tai nghe Bluetooth cũ giá cao – Ting Ting Mobile
Năm 2026 âm nhạc dần trở thành món ăn tinh thần không thể thiếu đối với mỗi người, đặt biệt là giới trẻ hiện nay. Với sự phát triển của công nghệ, tai nghe bluetooth đời mới với nhiều tính năng và công nghệ tiên tiến đã trở thành xu hướng được nhiều người lựa chọn.
Tuy nhiên, việc lên đời và thay thế chiếc tai nghe bluetooth cũ cũng là một vấn đề đang được nhiều người quan tâm. Để giúp bạn giải quyết vấn đề này, Ting Ting Mobile, cung cấp dịch vụ thu mua tai nghe Bluetooth cũ giá cao tại TPHCM. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu về dịch vụ này trong bài viết dưới đây nhé.
Đến với Ting Ting Mobile bạn sẽ được trải nghiệm dịch vụ thu mua tai nghe Bluetooth cũ chuyên nghiệp.
Trong suốt thời gian hoạt động chúng tôi luôn cố gắng không ngừng để mở rộng và nâng cao trải nghiệm dịch vụ của quý khách. Để bất kì khách hàng nào khi sử dụng dịch vụ thu mua của chúng tôi đều hài lòng. Một số lí do khiến chúng tôi tự tin đảm bảo những điều đó cho quý khách :
- Ting Ting Mobile là đơn vị thu mua loa bluetooth cũ giá cao với kinh nghiệm thu mua trên 10 năm trong thị trường.
- Ngoài ra còn có các dịch vụ thu cũ đỗi mới và bán lẻ sản phẩm công nghệ, nên việc chúng tôi đánh giá sản phẩm và giá thành thu mua rất chính xác, nhanh chóng và hoàn toàn không ép giá khách hàng.
- Đội ngũ nhân viên được đào tạo một cách bài bản về cách ứng xử và nghiệp vụ giao tiếp.
- Có dịch vụ mua tận nơi, thanh toán linh hoạt bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản. Hoạt động kể cả ngày lễ tết, T7, Chủ nhật.

Các loại tai nghe Bluetooth Ting Ting Mobile thu mua
Thu mua tai nghe Bang & Olufsen (B&O)
Bang & Olufsen là thương hiệu âm thanh cao cấp đến từ Đan Mạch nổi tiếng với thiết kế sang trọng và chất lượng âm thanh vượt trội. Các dòng tai nghe B&O thường có giá trị cao ngay cả khi đã qua sử dụng.
Ting Ting Mobile nhận thu mua các dòng:
- Beoplay EX
- Beoplay EQ
- Beoplay H95
- Beoplay H100
- Beoplay HX
- Beoplay Portal
- Các dòng B&O Bluetooth khác
Thu mua tai nghe Sony
Sony là một trong những thương hiệu tai nghe được yêu thích nhất hiện nay với công nghệ chống ồn hàng đầu.
Chúng tôi thu mua:
- Sony WH-1000XM3
- Sony WH-1000XM4
- Sony WH-1000XM5
- Sony WH-1000XM6
- Sony WF-1000XM4
- Sony WF-1000XM5
- Sony WF-1000XM6
- Sony LinkBuds
- Các dòng tai nghe Sony Bluetooth khác
Thu mua tai nghe Bose
Bose nổi tiếng với chất âm cân bằng và khả năng chống ồn xuất sắc.
Nhận thu mua:
- Bose QuietComfort Ultra Headphone
- Bose QC45
- Bose QC35
- Bose NC700
- Bose QuietComfort Earbuds
- Bose Ultra Earbuds
Thu mua tai nghe Marshall
Marshall được yêu thích nhờ thiết kế đậm chất cổ điển cùng chất âm mạnh mẽ.
Các sản phẩm nhận thu mua:
- Marshall Major IV
- Marshall Major V
- Marshall Motif
- Marshall Minor
- Marshall Monitor II
- Marshall Monitor III
Thu mua tai nghe Sennheiser
Sennheiser là thương hiệu âm thanh nổi tiếng của Đức với chất lượng hoàn thiện cao.
Bao gồm:
- Momentum True Wireless
- Momentum 4 Wireless
- Accentum
- HD Series Bluetooth
- Các dòng Sennheiser khác
Thu mua tai nghe B&W
Bowers & Wilkins (B&W) là thương hiệu âm thanh cao cấp được nhiều người chơi âm thanh lựa chọn.
Nhận thu mua:
- PX7
- PX8
- Pi5
- Pi7
- Pi8
- Các dòng B&W Bluetooth khác
Thu mua tai nghe AirPods
AirPods là dòng tai nghe không dây phổ biến nhất hiện nay của Apple.
Nhận thu mua:
- AirPods Gen 1
- AirPods Gen 2
- AirPods Gen 3
- AirPods 4
- AirPods Pro
- AirPods Pro 2
- AirPods Max
Thu mua tai nghe Beats
Beats là thương hiệu thuộc Apple với thiết kế trẻ trung và âm bass mạnh.
Bao gồm:
- Beats Studio Buds
- Beats Studio Buds Plus
- Beats Fit Pro
- Beats Solo
- Beats Studio Pro
- Powerbeats Pro
Thu mua tai nghe Samsung
Ting Ting Mobile nhận thu mua các dòng Galaxy Buds:
- Galaxy Buds
- Galaxy Buds Plus
- Galaxy Buds Live
- Galaxy Buds Pro
- Galaxy Buds 2
- Galaxy Buds 2 Pro
- Galaxy Buds 3
- Galaxy Buds 3 Pro
Bảng giá thu mua tai nghe bluetooth cũ tại Ting Ting Mobile:
Bảng giá chỉ mang tính chất tham khảo, vì giá tai nghe cũ và tai nghe newseal chính hãng chênh lệch giá nhiều
Quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để để nhận báo giá chính xác tại từng thời điểm nhé
Giá thu mua tham khảo
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ
Model
Giá thu cũ

Để bán lại tai nghe Bluetooth cũ được giá thì nên lưu ý những điều sau:
Nhiều khách hàng thường thắc mắc tại sao cùng một mẫu tai nghe nhưng giá thu mua lại khác nhau. Thực tế, giá trị của tai nghe cũ phụ thuộc vào nhiều yếu tố.
Tình Trạng Ngoại Hình
- Ngoại hình là yếu tố được kiểm tra đầu tiên khi định giá.
- Tai nghe còn đẹp, không trầy xước, không móp méo sẽ có giá cao hơn
Chất Lượng Pin
- Pin là bộ phận hao mòn theo thời gian pin ít chai đồng nghĩa ít sử dụng.
- Các dòng tai nghe Bluetooth có pin còn tốt, thời lượng sử dụng dài sẽ được định giá tốt
Kết Nối
- Kết nối Bluetooth và Wifi tốt
- Kết nối được với App và các trình nghe nhạc được hỗ trợ
- Không bị rè , mất tiếng một bên
- Mic thoại rõ rang không bị ngắt quảng
- Các chức năng chống ồn, xuyên âm, ANC hoạt động trơn tru
Phụ Kiện Đi Kèm
- Hộp
- Cáp sạc
- Đệm tai (tips)
- Hóa đơn mua hàng
Giá thu mua thường sẽ tốt hơn.
Nguồn Gốc Sản Phẩm
- Tai nghe chính hãng luôn có giá trị cao hơn hàng xách tay do chính sách bảo hành tại Việt Nam, mức giá chênh lệch khá nhiều
- Đối với những tai nghe chính hãng Việt Nam được phân phối bởi PGI, ASH, Tam Sơn v.v.. khi còn bảo hành hãng phải đáp ứng đúng điều khoản bảo hành của hãng thì giá thu sẽ khá cao
Tại Sao Nên Chọn dịch vụ thu mua tai nghe Bluetooth cũ tại Ting Ting Mobile?
Trên thị trường có nhiều đơn vị thu mua thiết bị công nghệ cũ, tuy nhiên Ting Ting Mobile vẫn là lựa chọn của nhiều khách hàng nhờ những ưu điểm nổi bật.
Báo giá nhanh và minh bạch
- Chúng tôi kiểm tra trực tiếp tình trạng thiết bị và báo giá công khai.
- Khách hàng được biết rõ lý do định giá, không ép giá hay phát sinh chi phí.
Không ép giá
- Ting Ting Mobile luôn cập nhật giá thị trường thường xuyên để đưa ra mức giá cạnh tranh.
- Những sản phẩm còn đẹp, hoạt động tốt sẽ được định giá cao.
Thanh Toán Ngay
Sau khi thống nhất giá, khách hàng nhận tiền ngay bằng:
- Tiền mặt
- Chuyển khoản ngân hàng
Thu mua đa dạng
Chúng tôi nhận thu mua từ các dòng tai nghe phổ thông đến cao cấp:
- AirPods
- Sony
- Bose
- Marshall
- Sennheiser
- B&O
- B&W
- Beats
- Samsung
Thu mua tận nơi
- Đối với khách hàng bận rộn hoặc ở xa, Ting Ting Mobile hỗ trợ thu mua tận nơi tại TP.HCM không phát sinh chi phất ẩn cho những tai nghe có giá trị cao từ 5.000.000đ trở lên

Quy trình thu mua tai nghe Bluetooth cũ tại Ting Ting Mobile
Thu mua tai nghe Bluetooth cũ tại cửa hàng
Bước 1: Mang tai nghe đến cửa hàng khi đến vui lòng mang theo cccd
Bước 2: Nhân viên kiểm tra trai nghe sau đó sẽ báo giá trực tiếp
Bước 3: Nếu đồng ý giá thu mua, khách hàng xuất trình CCCD để hoàn tất thủ tục.
Bước 4: Thanh toán ngay bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản.
Thu mua tai nghe Bluetooth cũ tận nơi
Bước 1: Gửi hình ảnh và thông tin sản phẩm qua Zalo / SMS / Fanpage
Bước 2: Nhân viên tư vấn và báo giá tham khảo.
Bước 3: Hẹn thời gian kiểm tra trực tiếp tại nhà khách hàng
Bước 4: Kiểm tra thực tế sản phẩm khi đến nơi
Bước 5: Chốt giá , lập phiếu thu mua và thanh toán tại chỗ.
Địa điểm thu mua tai nghe Bluetooth cũ tại TPHCM:
Ting Ting Mobile
- Hotline/zalo: 0933.111.233
- Địa chỉ: 1400 Phạm Thế Hiển P5 Q8 TP.HCM
- Gmail: tingtingmobilevn@gmail.com
- Fanpage: Ting Ting Mobile
